Friday, 30 September 2016
Friday, 9 September 2016
Tuesday, 6 September 2016
உனக்கா..... வணக்கம்......

உனக்கா..... வணக்கம்......

09:11

ராஜாஇரவில் மாறுவேடத்தில் நகர்வலம் வந்தார். இரண்டு மெய்க்காப்பாளர்களும் கூடவே சென்றனர். திடீரென்ற...

Friday, 26 August 2016
குருவின் நல்ல உள்ளம்,,,,,

குருவின் நல்ல உள்ளம்,,,,,

09:09

ஒருநாள், முனிவர் சித்தானந்தர் தம் சீடர்களுடன் நகரத்தின் தெருக்கள் வழியாக நடந்து கொண்டிருந்தார். அவ...

Friday, 12 August 2016
Saturday, 6 August 2016
எல்லாருமே கெட்டவர்கள்தான் !

எல்லாருமே கெட்டவர்கள்தான் !

23:26

முன்னொரு காலத்தில் அங்கிரசர் என்றொரு ரிஷி, வனத்தில் வசித்து வந்தார். அவர் மிகவும் புகழ் பெற்றவர். ...

Thursday, 28 July 2016
Monday, 25 July 2016
ஆவிகள்

ஆவிகள்

நான் இருக்கும் வீட்டில் இருந்து சுமார் மூன்று அல்லது நான்கு கிலோமீட்டர் தூரத்தில் பள்ளிப்பேட்டை ...

Friday, 22 July 2016
Wednesday, 20 July 2016
Monday, 18 July 2016
Friday, 15 July 2016
கணவன்,மனைவி அமைவதெல்லாம்

கணவன்,மனைவி அமைவதெல்லாம்

ஒரு ஊரில் தன் மனைவியின் முதல் பிரசவத்திற்காக அவள் தாய் வீட்டிற்கு அழைத்து செல்கிறான் ஒரு ஏழை விவசா...

*வெற்றிக்கான சூத்திரம்*

*வெற்றிக்கான சூத்திரம்*

07:32

● ஒரு விவசாயி வளர்த்து வந்த வயதான பொதி சுமக்கும் கழுதை ஒன்று தவறி அவன் தோட்டத்தில் உள்ள வறண்ட கிண...

Tuesday, 12 July 2016
" சும்மா இருக்கும் சாமியாருக்கு ஒரு பட்டை சோறு "

" சும்மா இருக்கும் சாமியாருக்கு ஒரு பட்டை சோறு "

04:40

ஒரு ஊர்ல ஒரு கோவில் இருந்தது , அரசாங்கம் அந்த கோயிலை பராமரித்து வந்தது . அதிகாரிகள் அவ்வப்போது வ...

Monday, 11 July 2016
புத்தியை தீட்டு.....

புத்தியை தீட்டு.....

00:01

ஒரு காட்டிற்கு இரண்டு மரவெட்டிகள் சென்றார்கள், மாலை மீண்டும் இருவரும் கூடும் போது ஒருவரிடம் அதிக வ...

 
TOP